Luker Chocolate na Colombia Ya Samu Matsayin Kamfanin B;Yana fitar da Rahoton Ci gaban Dorewa

Bogota, Kolombiya - Maƙerin cakulan ɗan ƙasar Colombia, Luker Chocolate an ba da takaddun shaida a matsayin B Co ...

Luker Chocolate na Colombia Ya Samu Matsayin Kamfanin B;Yana fitar da Rahoton Ci gaban Dorewa

Bogota, Colombia - Colombiancakulanƙera, Luker Chocolate an ba da takardar shaida a matsayin Kamfanin B.CasaLuker, ƙungiyar iyaye, ta sami maki 92.8 daga ƙungiyar mai zaman kanta B Lab.

Takaddun shaida na Kamfanin B Corp yana magana da mahimman fannoni biyar masu tasiri: Mulki, Ma'aikata, Al'umma, Muhalli da Abokan ciniki.Luker ya ba da rahoton cewa ya ci nasara mafi girma ga Mulki, wanda ke kimanta aikin kamfani gaba ɗaya, hulɗar zamantakewa da muhalli, ɗa'a, bayyana gaskiya da ikon yin la'akari da duk masu ruwa da tsaki a cikin yanke shawara.

Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 1906, Luker ya lura cewa yana da niyyar ba da gudummawa mai ma'ana ga ci gaban al'ummomin karkara a Colombia, yana canza sarkar darajar koko daga asalinsa.A cikin 2020, kamfanin ya ce ya daidaita dukkan ayyukan kasuwanci tare da "tasirin tasiri sau uku" wanda ke neman haɓaka kudaden shiga na manoma, inganta jin dadin jama'a a yankunan da ake noman koko, da kuma kula da muhalli.Kamfanin ya ba da rahoton cewa yana kuma aiki don ƙirƙirar ƙima ɗaya daga asali, don haka adana ƙarin jari a cikin Colombia da saka hannun jari kai tsaye cikin al'ummomin gida.

"Muna ɗaukar matakai masu sahihanci, masu iya aunawa zuwa ga canji mai ma'ana, kuma manufofinmu sun yi daidai da manufar mu na kawo canji a duniya.A matsayinmu na kamfani, muna ɗaukan ƙayyadaddun ƙimar gaskiya, gaskiya, da dorewa a cikin ayyukanmu da kuma cikin ƙimar mu.Wannan takaddun shaida ta gane aikin da muke yi da kuma ayyukan samar da alhakin da muke da shi.Muna farin cikin ci gaba da haɓaka ƙa'idodin masana'antarmu da daidaita mutane da duniya tare da riba, "in ji Julia Ocampo, darektan dorewa a Luker Chocolate.

Kamfanin kuma kwanan nan ya fitar da Rahoton Ci Gaban Dorewa, yana nuna aikin sa a cikin ƙarfafa manoma, kula da muhalli, da kuma samar da alhaki.

An misalta sadaukarwar Luker Chocolate don dorewa ta hanyar yunƙurin sa, The Chocolate Dream, wanda aka ƙaddamar a cikin 2018 tare da manufa don canza masana'antar noman koko a Colombia nan da 2030. Wannan yunƙurin yana neman ƙirƙirar mafi mahimmanci, dorewa da kyakkyawar makoma ga al'ummomin noman koko da kuma da fadi da cakulan masana'antu.

"Muna farin cikin shiga cikin al'ummar B Corp kuma a san mu don aikin da muka yi don tabbatar da manufar zamantakewa da dabi'unmu.Sakamakon aikinmu ta Mafarkin Chocolate, muna inganta masana'antar noman koko a Colombia tare da isar da samfur wanda ya yi daidai da manyan ka'idoji da da'a na abokan cinikinmu," in ji Camilo Romero, Shugaba na Luker Chocolate.

Rahoton Ci gaban Dorewa ta Luker Chocolate na 2022 yana ba da haske kan mahimman wuraren tasiri da nasarorin da suka ba da gudummawa ga takaddun shaida na masana'anta na B Corp, gami da:

  • Karin kudin shiga na Manoma: Luker ya samu nasarar kara kudin shigar manoma 829 da kashi 20 cikin 100, a kan hanyarsa ta cimma burin karfafa manoma 1,500.Luker kai tsaye yana goyan bayan manoma tare da yawan aiki, inganci da shirye-shiryen dorewa.Ta hanyar waɗannan tsare-tsare, manoma za su iya ƙara yawan amfanin gona, samun damar samun kuɗi don samar da koko mai inganci, da samun abubuwan ƙarfafawa don aiwatar da ayyuka masu dorewa.
  • Ingantacciyar Jin Dadin Jama'a: Mafarkin Chocolate ya riga ya haɓaka matsayin rayuwa ga iyalai sama da 3,000, wanda ya zarce rabin rabin burinsa na 2027 na iyalai 5,000.Shirye-shiryen ilimi, makarantu, dabarun kasuwanci, da ƙari sun haɓaka al'ummomin noman koko da ƙarfafa iyalai.
  • Ingantattun Kiyaye Muhalli: Ƙoƙarin da kamfanin ya yi ya kare fiye da hekta 2,600 na gonaki, tare da bayar da gagarumar gudunmawa ga burinsa na kare kadada 5,000.Ƙoƙarin ya haɗa da ƙarfafa manoma da al'ummomi don zama masu kula da muhalli ta hanyar kare gandun daji da maɓuɓɓugar ruwa, inganta ayyukan sake haɓakawa, da kuma lalata ayyukansu.
  • Ganowa: Don tabbatar da cewa ba a sare gandun daji ba kuma babu aikin yara a cikin sarkar sa, Luker yana da niyyar cimma nasarar gano kashi 100 zuwa matakin manomi nan da 2030.

Takaddun shaida na B Corp yana ƙarfafa ƙudirin Luker Chocolate na zama ƙarfin canji don nagarta a duniya.Ta hanyar shiga ƙungiyar B Corp, Luker Chocolate yana alfahari da kasancewa ɗaya daga cikin al'ummar kamfanoni masu ra'ayi iri ɗaya waɗanda aka sadaukar don yin amfani da kasuwanci azaman ƙarfi don nagarta, "in ji Romero.


Lokacin aikawa: Agusta-04-2023